Nafn Vinnustaður Deild
Erla Jóhannesdóttir Akraneskaupstaður Búsetan Holtsflöt 9
Kristinn Már Torfason Akureyrarbær Búsetu og fjölskyldusvið
Jón Marteinn Jónsson Akureyrarbær Búsetu og fjölskyldusvið
Hafdís Björnsdóttir Árborg Þjónustumiðstöð Álftarima
Guðbjörg Emma Ingólfsdóttir Árborg Þjónustumiðstöð Álftarima
Jónína Sigurjónsdóttir Árborg VISS - vinnu - og hæfingarstöð
Sóley Ingunn Svanbergsdóttir Ás styrktarfélag Klukkuvellir 23
Helga G Hjörleifsdóttir Ás styrktarfélag Lyngás
Ólafur Gunnar Þórólfsson ÁTVR Dreifingarmiðstöð
Sigrún Kristjánsdóttir ÁTVR Skrifstofa
Atli Erlendsson Barnaverndarstofa Lækjarbakki
Marta Lunddal Friðriksdóttir Borgarholtsskóli
Augustin Dufatanye Búsetukjarni Dalbraut 23
Halldóra Þ Ólafsdóttir Bændasamtök Íslands Skrifstofusvið
Linda Björk Helgadóttir Einkaleyfastofan
Kristinn Jónsson Embætti Landlæknis
Sigríður Björg Einarsdóttir Fangelsið á Akureyri
Egill Kristján Björnsson Fangelsismálastofnun Hólmsheiði
Garðar Svansson Fangelsismálastofnun Kvíabryggja
Jóhann Ágústsson Fangelsismálastofnun Litla Hraun
Kristján Hoffmann Fangelsismálastofnun Fangelsið Sogni
Ásta Kjartansdóttir Félag heilbrigðisritara
Þórunn Margrét Jónasdóttir Fiskistofa
Björgvin Guðmundsson Fiskistofa Veiðieftirlitsmenn
Reynir Ólafsson Fjármálaeftirlitið
Sigurlaug Kristinsdóttir Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Viðar Ágústsson Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Guðmundur Ásgeir Eiríksson Fjölbrautaskólinn í Garðabæ
Þórdís Karelsdóttir Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Lilja Magnúsdóttir Fjöldbrautaskóli Snæfellinga
Kristín Másdóttir Flensborgarskólinn
Gísli Árni Gíslason Fríhöfn ehf Fríhöfn - B-vakt
Gísli Sigurðsson Fríhöfnin A - vakt
Elva Björk Jónmundsdóttir Frjótæknafélag Íslands Búnaðarsamtök Vesturlands
Kolbrún Jónsdóttir Greiningar og ráðgjafastöð ríkisins
Þorvaldur S Þorvaldsson Grund, Mörk, Ás
Páll Svavarsson Hafrannsóknarstofnun
Arnbjörg Gunnlaugsdóttir Háskóli Íslands
Björn Auðunn Magnússon Háskóli Íslands Rekstur fasteigna
Kristín Konráðsdóttir Háskólinn á Akureyri
María Gréta Ólafsdóttir Háskólinn á Hólum Hólum Hjaltadal
Erla Jónsdóttir Heilbrigðisstofnun Vestfjarða
Heiðrún Höskuldsdóttir Heilbrigðisstofnun Vesturlands St. Franciskus Stykkishólmi
Hjördís Svavarsdóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðins Árbær
Arnbjörg Þórðardóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Mosfellsbær
Ragnheiður I Þórólfsdóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Mjódd
Ásgerður Halldórsdóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Sólvangur
Guðlín Ósk Bragadóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Grafarvogur
Helga Sveinsdóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Efstaleiti
Guðrún Jóhanna Sigþórsdóttir Heilsugæsla Höfuðborgarsvæðisins Miðbær
Dagný Ásta Magnúsdóttir Heilsugæsla Höfuðborgarsvæðisins Seltjarnarnes & Vesturbær
Magnús Grétar Ingibergsson Heilsugæsla Höfuðborgarsvæðisins Álfabakki 16
Erlingur Arthúrsson Heilsustofnun NLFÍ
Erna Björt Árnadóttir Héraðsdómur Reykjaness
Pálmar Sölvi Sigurgeirsson Héraðsdómur Reykjavíkur
Hlín Risten Þórhallsdóttir Héraðssaksóknari
Björg Snjólfsdóttir Hrafnista Reykjavík
Ramuné Kamarauskaité Isavia Vopnaleit B - vakt
Gyða Kolbrún Unnarsdóttir Isavia Vopnaleit
Elvar Már Þrastarson Isavia Vopnaleit
Ingvar Jóhann Kristjánsson Isavia Rekstrarstjórnstöð
Helena Sigurbergsdóttir Isavia Eftirlitsdeild
Sólmundur Friðriksson Isavia Gátstöð
Sigurbjörg Erlingsdóttir Isavia Vopnaleit A-vakt
Sigurjón Jónsson Isavia Vopnaleit B - vakt
Guðni Kristjánsson Íbúðalánasjóður Sauðárkróki
Íris Björk Felixdóttir Ísafjarðarbær Fjölskyldu og skólaskrifstofa /fötlun
Sveinbjörn B Nikulásson Íslenskar orkurannsóknir
Helgi Skúlason Kirkjugarðar Reykjavíkurprófastsdæma KGRP
Dagný Sigurðardóttir Landbúnaðarháskóli Íslands Hvanneyri
Bjarni Arnþórsson Landgræðsla ríkisins
Ólafur Ásmundsson Landhelgisgæsla Íslands Keflavík
Rafn Sigurgeir Sigurðsson Landhelgisgæsla Íslands Flugskýli 2
Haraldur I Benediktsson Landhelgisgæsla Íslands Reykjavík
Carsten Jón Kristinsson Landmælingar Ísands
Hafdís Hulda Vilhjálmsdóttir Landsbókasafn Íslands Háskólabókasafn
Baldur Vignir Karlsson Landspítali Háskólasjúkrahús Réttargerðdeild Kleppi
Guðjón Gunnþórsson Landspítali Háskólasjúkrahús Vélaverkstæði og ketilhús
Ingibjörg Hafberg Landspítali Háskólasjúkrahús Sjúkraskrársafn Vesturhlíð
Edda Gerður Guðmundsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Landakot
Birgir Kristbjörn Hauksson Landspítali Háskólasjúkrahús Eldhús, matsalir
Alda Sigurjónsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Ritaramiðstöð
Sigmundur Davíðsson Landspítali Háskólasjúkrahús Þvottahús / saumastofa
Haukur Ingvaldsson Landspítali Háskólasjúkrahús Öryggisverðir
Kristófer Ingi Svavarsson Landspítali Háskólasjúkrahús Öldrunardeild H
Sindri Freyr Steinsson Landspítali Háskólasjúkrahús Laugarás - meðferðargeðdeild
Elín Helga Jóhannesdóttir Sank Landspítali Háskólasjúkrahús Læknaritarar Fossvogi
Vilhjálmur Hjaltalín Jónsson Landspítali Háskólasjúkrahús Barna - og unglingageðdeild
Ólafur Sófus Lárusson Landspítali Háskólasjúkrahús 33A Hringbraut
Kristín S. Hall Jónasdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Rannsóknarkjarni
Pétur Ásbjörnsson Landspítali Háskólasjúkrahús Heilbrigðis-og upplýsingadeild
Ólöf Huld Vöggsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Bráðamóttaka
Auður Sigurðardóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Apótek
Alda Björg Breiðfjörð Landspítali Háskólasjúkrahús 32C Hringbraut
Sara Björgvinsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Sérhæfð endurhæfingargeðdeild Kleppi
Sigríður Einarsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Læknaritarar LSH og starfsmenn MSR
Vésteinn Valgarðsson Landspítalinn Háskólasjúkrahús Endurhæfingargeðdeild
Guðfinna Guðfinnsdóttir Lánasjóður íslenskra námsmanna
Ólafur Hallgrímsson Listaháskóli Íslands
Hrafnhildur Valdimarsdóttir Listasafn Íslands
Þórunn Magnúsdóttir Lífeyrissjóður starfsmanna ríkisins
Særún Brynja Níelsdóttir Lyfjastofnun
Kjartan Már Niemenen Lögreglan á höfuðborgarsvæðinu
Ásgerður Þóra Ásgeirsdóttir Lögreglan á Höfuðborgarsvæðinu Hverfisgata
Borghildur Guðmundsdóttir Lögreglustjórinn á Suðurnesjum Landamæradeild B-vakt
Íris Ebba Ajayi Óskarsdóttir Lögreglustjórinn á Suðurnesjum Landamæradeild A - vakt
Elísabet Erlendsdóttir Mannvirkjastofnun
Ísleifur Arnarson Matvælastofnun
Svanhildur Steinarsdóttir Menntamálastofnun
Kent Lárus Björnsson Menntaskólinn við Hamrahlíð
Áslaug Sigurðardóttir Náttúrufræðistofnun Íslands
Ósk Ólöf Sigurðardóttir Nýsköpunarmiðstöð Íslands
Sigríður Þórunn Grétarsdóttir Rannís
Ásdís Matthíasdóttir Rarik ohf
Þorsteinn Jónsson Raunvísindastofnun H.Í.
Astrid Sörensen Reykjalundur
Torfi Rúnar Kristjánsson Ríkislögreglustjóri
Magnea Bjarnadóttir Ríkisskattstjóri Hella
Ingvar Kristinn Hreinsson Ríkisskattstjóri Siglufirði
Harpa Björnsdóttir Ríkisskattstjóri Ísafirði
Gunnlaug Steinunn Árnadóttir Ríkisskattstjóri Akureyri
Kristín Guðjónsdóttir Ríkisskattstjóri Akranesi
Margrét Högnadóttir Ríkisskattstjóri Laugavegi 166
Hrafnhildur Hauksdóttir Ríkisskattstjóri Laugavegi 166
Guðjón Bjarki Sverrisson Sambýlin Berjahlíð og Svöluás
Halla Guðbjörg Torfadóttir Samgöngustofa
Kristbjörg Halla Magnúsdóttir SÁÁ Vogur
Torfi Hjaltason SÁÁ Ráðgjafar
Þórey Einarsdóttir Sjálfsbjargarheimilið
Aðalheiður Sigríður Jörgensen Sjúkratryggingar Íslands
Anna Lára Guðnadóttir Sjúkratryggingar Íslands Vínlandsleið
Ragnheiður Hansen Skálatún
Anna Pálína Jónsdóttir Skógrækt Ríkisins Egilsstaðir
Steinunn Hreinsdóttir Styrktarfélag lamaðra og fatlaðra
Elva Dröfn Sveinsdóttir Sýslumaðurinn á Austurlandi
Hjördís Árnadóttir Sýslumaðurinn á höfuðborgarsvæðinu Vinnustöð Hlíðarsmári
Cilia Marianne Úlfsdóttir Sýslumaðurinn á höfuðborgarsvæðinu Vinnustöð Hlíðarsmári
Unnur Guðjónsdóttir Sýslumaðurinn á Norðurlandi eystra
Agnes Fjóla Georgsdóttir Sýslumaðurinn á Suðurnesjum
Anna Karen Kristjánsdóttir Sýslumaðurinn á Vestfjörðum
Hulda Mjöll Hallfreðsdóttir Sýslumaðurinn á Vesturlandi
Hulda Sæland Árnadóttir Sýslumaðurinn í Vestmannaeyjum
Ebba Unnsteinsdóttir Sýslumaðurinn Norlandi vestra
Ingunn Gunnarsdóttir Sýslumannsembættið á Suðurlandi
Sigríður Poulsen Tilraunastöð H.Í. að Keldum
Rúna Lísa Bjarnadóttir Tollstjóri Keflavík
Berglind Margrét Njálsdóttir Tollstjóri Keflavík
Guðmundur Helgi Hjaltalín Tryggingastofnun ríkisins
Stella Aðalsteinsdóttir Umhverfisstofnun
Edith S Meyer Gísladóttir Útlendingastofnun
Pálína V Sigtryggsdóttir Vallholt 9 og 12 Selfoss
Hilmar Ævar Hilmarsson Veðurstofa Íslands Reykjavík
Magnús Guðmundsson Veðurstofa Íslands Keflavík
Sveinfríður Högnadóttir Vegagerðin Ísafjörður
Guðrún Emilía Höskuldsdóttir Vegagerðin Akureyri
Gunnar Garðarsson Vegagerðin Selfossi
Sigurður Rafn Jóhannsson Vegagerðin Reykjavík
Atli Már Báruson Vinakot Sogavegur
Gunnar Smári Jónsson Vinakot Ölduslóð efri
Daði Arnar H. Sigmarsson Vinakot Ölduslóð neðri
Aldís Ósk Finnsdóttir Vinakot Brekkuhvammur
Oddur Rósant Ólafsson Vinnueftirlit ríkisins
Hjalti Viðar Reynisson Vinnumálastofnun Greiðslustofa
Höskuldur Einarsson Vinnumálastofnun Kringlan
Guðmundur Erlingsson Þjóðleikhúsið Skrifstofa of tæknifólk
Embla Valberg Þjóðskjalasafn Íslands
Ásdís Þórðardóttir Þjónustu-og þekkingarmiðstöð fyrir blinda og sjónskerta